วันที่ 28 เมษายน 2565 เวลา 13.00 น. ดร.ประภาภรณ์ คำโอภาส ผู้อำนวนการ กศน.อำเภอเมืองเชียง
ใหม่ มอบหมายให้บรรณารักษ์ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดเชียงใหม่ ต้อนรับคณะผู้ฝึกปฏิบัติการนิเทศ ของ กศน.จังหวัด
เชียงใหม่ โดยได้เข้ารับการนิเทศเกี่ยวกับการดำเนินงานรวมถึงการจัดกิจกรรมต่างๆ ของห้องสมุดประชาชนจังหวัด
เชียงใหม่ และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดกิจกรรมต่างๆ เณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดเชียงใหม่
![](/lib/Lib_Muang1/UserFiles/Image/0110121.jpg)
เข้าชม : 177
|