ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย อำเภอเมืองชียงใหม่ โดย ดร.ประภาภรณ์ คำโอภาส ผู้อำนวยการ
กศน.อำเภอเมืองเชียงใหม่ และห้องสมุดประชาชนจังหวัดเชียงใหม่ ขอเชิญชวนทุกท่านร่วมทำบุญปล่อยปลามหากุศล สมทบทุน
เพื่อพัฒนาห้องสมุดประชาชนจังหวัดเชียงใหม่ ในวันพฤหัสบดีที่ 30มีนาคม 2566 ณ ท่าน้ำแม่คาว ตำบลท่าศาลา อำเภอเมือง
จังหวัดเชียงใหม่
![](/lib/Lib_Muang1/UserFiles/Image/01133559.jpg)
เข้าชม : 180
|